
WIZARA YA KATIBA NA SHERIA 

MUUNDO WA WIZARA 

 
WAZIRI 

 
KATIBU MKUU 

 

KITENGO CHA UHASIBU NA FEDHA 
MHASIBU MKUU 

 
KITENGO CHA UKAGUZI WA NDANI 

MKAGUZI WA NDANI MKUU 

 
KITENGO CHA MAWASILIANO 

SERIKALINI 
MKUU WA KITENGO 

 
KITENGO CHA TEHAMA 

MKUU WA KITENGO 

IDARA YA UTAWALA NA RASILIMALI 
WATU 

MKURUGENZI 

 
IDARA YA SERA NA MIPANGO 

MKURUGENZI 

KITENGO CHA UNUNUZI NA UGAVI 
MKURUGENZI 

 
 

 

 

Eas & PISCs 

KITENGO CHA UFUATILIAJI NA 
TATHMINI 

 
MKURUGENZI 

IDARA YA KATIBA 
NA UFUATILIAJI 

HAKI 
 

MKURUGENZI 

SEHEMU YA 
MAMBO YA 

KATIBA 
 

MKURUGENZI 
MSAIDIZI 

SEHEMU YA  
UFUATILIAJI HAKI 

 
MKURUGENZI 

MSAIDIZI 

IDARA YA HAKI 
ZA BINADAMU 

 
MKURUGENZI 

SEHEMU YA 
UANGALIZI WA 

UTETEZI WA 
HAKI 

 
MKURUGENZI 

MSAIDIZI 

SEHEMU YA 
KUTOA TAARIFA 

YA HAKI ZA 
BINADAMU 

 
MKURUGENZI 

MSAIDIZI 

IDARA YA 
HUDUMA ZA 

KISHERIA KWA 
UMMA 

 
MKURUGENZI 

 
MKURUGENZI 
SEHEMU YA 
HUDUMA ZA 

KISHERIA 
 

MKURUGENZI 
MSAIDIZI 

 
MKURUGENZI 

SEHEMU YA 
USULUHISHI 

 
MKURUGENZI 

MSAIDIZI 

KITENGO CHA 
HUDUMA ZA 

KISHERIA 
 

MKURUGENZI 

KITENGO CHA 
UANGALIZI WA 

UTAJILI WA ASILI 
NA MALIASILIA 

ZA NCHI 
 

MKURUGENZI 


